A5 đoàn kết dzui dzẻ nhá, iêu A5 lắm lắm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A5 đoàn kết dzui dzẻ nhá, iêu A5 lắm lắm

A5 ngịch ngợm ồn ào nhưg hãy lun đoàn kết như bây h nhá :X

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

20 cách rèn luyện sự iêu thương

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

20 cách rèn luyện sự iêu thương Empty
Bài gửiTiêu đề: 20 cách rèn luyện sự iêu thương   20 cách rèn luyện sự iêu thương EmptyTue Jul 19, 2011 8:24 pm

1) Cám ơn khi được ai đó tặng quà
2) Bạn không vui ư? Có hề gì đâu nè. Hãy mỉm cười thật tươi và thế là vui vẻ cả làng
3) Lúc rảnh rang rủ cô bạn thân chụp hình sticker – hí hửng bên nhau, còn chưng diện nữa hai đứa có một buổi đi chơi cực vui mà còn được khoe hình xinh với đám con trai trong lớp nữa.
4) Bạn rất giận ba mẹ khi bạn không được đi chơi ư? Nghĩ lại xem, có ai thương bạn hơn nào? Thế nào cũng được đền mà, chờ xem!!!
5) Trường mới - lớp mới, bạn sợ bạn sẽ không hoà hợp. Yên tâm, hãy tự tin và mở rộng chính mình. Đảm bảo mọi người sẽ ghép bạn vào nhóm của họ ngay thui
6) Mỗi sáng thức dậy , nghĩ đến chuyện gì làm bạn vui nhất hôm qua và đoán xem hôm nay có việc gì vui bạn nhé!!!
7) Tự tay làm một chiếc bánh xinh xinh cuộc họp nhóm sẽ sinh động hẳn lên và mọi người sẽ không quên dịp này nhờ chiếc bánh đó đấy!!! (hehe, và nhờ cả bạn nữa)
8) Chia sẻ những quyển sách hay bạn đọc qua. Lần sau bạn sẽ được một quyển cũng hay không kém từ những người bạn của mình
9) Thỉnh thoảng mời các bạn về nhà chơi – nấu ăn, xem phim hay bày chế biến một loại cocktail mới chẳng hạn
10) Khen tặng khi nhìn thấy bạn của mình diện chiếc áo mới. Nhưng phải khéo léo đấy nhé (ai cũng thích được khen khi mặc áo mới cả)
11) Không nên quên tên những người bạn mới quen, bí quyết. Bạn chỉ cần gắn họ với những hình ảnh hoặc những người bạn đã quen, đđể ý tính cách và đặc điểm riêng rùi cho họ một nickname trong bộ nhớ
12) Chia sẻ những vui buồn trong cuộc sống – càng thân hơn khi chiến hữu thường gặp nhau để 8 chuyện
13) Thay vì giận dỗi khi hắn không ngó ngàng gì đến bạn, hãy quan tâm gã trước “Dạo này nhóm của cậu tập luyện đến đâu rùi?”
14) Khi thấy mình đã sai thì bạn nên xin lỗi nhé!!! Ai mà chẳng có lỗi chứ!!!
15) Tự cười vào chính mình và tự sửa đổi khi được nhận lời nhận xét của đứa bạn thân. Thật ra bạn ý chỉ muốn tốt cho bạn thui mà
16) Hãy đừng nhăn mặt khi được nhờ vả (hehe, yên tâm bạn sẽ được trả công xứng đáng mà)
17) Qúy trọng người lớn tuổi – họ sẽ là một kho tàng cho bạn học hỏi đấy!!!!
18) Lên tiếng chống chỉ định 8 chuyện của những người không có mặt “tại hiện trường”
19) Hô biến tính tự tiện của bản thân.hic hic. Người khác sẽ tôn trọng và yêu mến bạn hơn
20) “Lâu quá hông gặp, có khoẻ hông? Cho “hun” cái nha!!!” 20 cách rèn luyện sự iêu thương 3217753424 .Người bạn ý sẽ thấy ngay là bạn quan tâm đến họ và mọi chuyện lại như ngày xưa bên nhau thui.
https://a5class-bvsg.forumvi.com

20 cách rèn luyện sự iêu thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đố vui ko có thưởng
» Lời yêu thương
» Trắc nghiệm thái độ, tình cảm, tính cách