A5 đoàn kết dzui dzẻ nhá, iêu A5 lắm lắm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A5 đoàn kết dzui dzẻ nhá, iêu A5 lắm lắm

A5 ngịch ngợm ồn ào nhưg hãy lun đoàn kết như bây h nhá :X

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thư tỏ tình

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thư tỏ tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư tỏ tình   Thư tỏ tình EmptySun Jul 17, 2011 6:45 pm

Hà Nội, ngày buồn như con chuồn chuồn, tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen

Gửi người con gái anh yêu! Thư tỏ tình 2802922585

Em yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu. Ðêm nay ngồi sửa xe mãi mà chẳng được,ngủ thì chẳng xong, nhìn trăng cao tít mít, anh quyết ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh! Thư tỏ tình 1324482811

Em yêu! Em có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó. Thư tỏ tình 29365568

Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi Land Cruiser, không có tiền mà phải xài Visa Card. Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, của nhầm là của chung. Thư tỏ tình 1672984634

Em thương nhớ! Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Em đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em: " Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi, không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa. Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở. Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng ...

Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn. Thư tỏ tình 3554898912
https://a5class-bvsg.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Thư tỏ tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình   Thư tỏ tình EmptySun Jul 17, 2011 6:48 pm

Tại sao người mình iêu lại ko iêu mình Thư tỏ tình 1067172669
https://a5class-bvsg.forumvi.com
TuTi_tin
Admin
TuTi_tin

Thư tỏ tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình   Thư tỏ tình EmptySun Jul 17, 2011 8:34 pm

OMG, bài này hay quá cơ... Buồn cười chết đi đk Thư tỏ tình 2772097998 Thư tỏ tình 2772097998 Thư tỏ tình 2772097998 Thư tỏ tình 2772097998
ljnk_kute_141
Mod
ljnk_kute_141

Thư tỏ tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình   Thư tỏ tình EmptySat Jul 23, 2011 4:20 pm

con trai mấy ngươ`i tại sao lại noi vê` con gái như vay
co`n con trai mấy ngươ`i thi` tốt đẹp lắm chắc Thư tỏ tình 3477222830
Admin
Admin
Admin

Thư tỏ tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình   Thư tỏ tình EmptySun Jul 24, 2011 10:13 am